Hãng Luật La Défense Việt Nam
Tel: (84-24) 8888 1118 | Email: info@ladefense.vn
Tilte VŨ TRƯỜNG SƠN
Mã sản phẩm: 197 Đặt hàng Xem demo

Chuyên viên Pháp lý

  (024) 8888 1118
 Truongson@ladefense.vn

Trường Sơn tốt nghiệp Học viện An Ninh và đã học Nghiệp vụ điều tra Hình sự
Kinh nghiệm chính có thể kể đến là các vụ án Dân sự, Hình sự phức tạp. Bao gồm:

► Vụ án tranh chấp về Mốc giới, lộ giới sử dụng đất tại huyện PT, TP. HN
► Vụ án tranh chấp về Hợp đồng đặt cọc xảy ra tại huyện HĐ, TP. HN
► Vụ án tranh chấp về Phân chia di sản thừa kế tại Quảng Yên, Quảng Ninh
► Vụ án Hình sự về Lạm dụng tín nhiệm chiếm đoạt tài sản tại TP. BMT, tỉnh ĐL
► Vụ án Hình sự về tội phạm sử dụng công nghệ cao xảy ra trên nhiều địa bàn VN

Trên đây chỉ là một số vụ án tiêu biểu để tham khảo, vì lý do bảo mật thông tin cho Quý khách hàng.
 
 

ĐĂNG KÝ TƯ VẤN

Chúng tôi sẽ liên hệ sau ít phút, xin cảm ơn!

XEM THÊM

NGUYỄN THANH HƯƠNG

NGUYỄN THANH HƯƠNG

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Huongnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THU HUYỀN

NGUYỄN THU HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Nguyenhuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NHƯ HOÀNG

NGUYỄN NHƯ HOÀNG

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoangnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THỊ LIÊN

NGUYỄN THỊ LIÊN

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Liennguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
LÊ THỊ THÚY HÒA

LÊ THỊ THÚY HÒA

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoale@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NGỌC HUYỀN

NGUYỄN NGỌC HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Ngochuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
HÀ NỘI
Tầng 06 Tòa nhà New Skyline, Văn Quán, Hà Đông
Tel: (84-24) 8888 1118
Email: Hanoi@ladefense.vn
 
SÀI GÒN
Lầu 46 Tòa nhà Bitexco Financial, Bến Nghé, Quận 1
Tel: (84-28) 8888 1118
Email: Saigon@ladefense.vn

CHÚNG TÔI TRÊN FACEBOOK

Bản quyền nội dung của La Défense Việt Nam ®