Hãng Luật La Défense Việt Nam
Tel: (84-24) 8888 1118 | Email: info@ladefense.vn
Tilte NGUYỄN THỊ LIÊN
Mã sản phẩm: 136 Đặt hàng Xem demo

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Liennguyen@ladefense.vn

Nguyễn Liên đang theo học Thạc sỹ về Luật kinh tế tại Đại học Quốc gia Hà Nội
Kinh nghiệm chính có thể kể đến là các vụ án Hành chính, Kinh doanh-Thương mại. Bao gồm:

► Vụ án tranh chấp về Thu hồi đất và bồi thường giải phóng mặt bằng tại TP. HP
► Vụ án tranh chấp về Giao đất tái định cư và thu tiền sử dụng đất tại tỉnh H.Y
► Vụ án tranh chấp về Hợp đồng thuê mặt bằng tại huyện HĐ, TP. HN
► Vụ án tranh chấp về Thu hồi nợ quá hạn tại tỉnh T.H và tỉnh N.A
► Vụ án tranh chấp về Hợp đòng hợp tác đầu tư tại TP. TH, tỉnh V.T

Trên đây chỉ là một số vụ án tiêu biểu để tham khảo, vì lý do bảo mật thông tin cho Quý khách hàng.
 
 

ĐĂNG KÝ TƯ VẤN

Chúng tôi sẽ liên hệ sau ít phút, xin cảm ơn!

XEM THÊM

NGUYỄN THANH HƯƠNG

NGUYỄN THANH HƯƠNG

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Huongnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THU HUYỀN

NGUYỄN THU HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Nguyenhuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NHƯ HOÀNG

NGUYỄN NHƯ HOÀNG

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoangnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
LÊ THỊ THÚY HÒA

LÊ THỊ THÚY HÒA

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoale@ladefense.vn
Xem chi tiết
VŨ TRƯỜNG SƠN

VŨ TRƯỜNG SƠN

Chuyên viên Pháp lý

  (024) 8888 1118
 Truongson@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NGỌC HUYỀN

NGUYỄN NGỌC HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Ngochuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
HÀ NỘI
Tầng 06 Tòa nhà New Skyline, Văn Quán, Hà Đông
Tel: (84-24) 8888 1118
Email: Hanoi@ladefense.vn
 
SÀI GÒN
Lầu 46 Tòa nhà Bitexco Financial, Bến Nghé, Quận 1
Tel: (84-28) 8888 1118
Email: Saigon@ladefense.vn

CHÚNG TÔI TRÊN FACEBOOK

Bản quyền nội dung của La Défense Việt Nam ®