Hãng Luật La Défense Việt Nam
Tel: (84-24) 8888 1118 | Email: info@ladefense.vn
Tilte NGUYỄN THANH HƯƠNG
Mã sản phẩm: 181 Đặt hàng Xem demo

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Huongnguyen@ladefense.vn

Thanh Hương tốt nghiệp Học viện An Ninh và có bằng Thạc sỹ về pháp luật chung
Kinh nghiệm chính có thể kể đến là các vụ án Dân sự, Hôn nhân-Gia đình. Bao gồm:

► Vụ án tranh chấp về Quyền nuôi con tại Chương Mỹ, Hà Nội
► Vụ án tranh chấp về Phân chia tài sản sau ly hôn tại Tây Hồ, Hà Nội
► Vụ án tranh chấp về Phân chia di sản thừa kế tại Quảng Yên, Quảng Ninh
► Vụ án tranh chấp về Kiện đòi tài sản tại Thanh Oai, Hà Nội
► Vụ án tranh chấp về Thu hồi quyền sử dụng đất tại Hưng Yên

Trên đây chỉ là một số vụ án tiêu biểu để tham khảo, vì lý do bảo mật thông tin cho Quý khách hàng.

ĐĂNG KÝ TƯ VẤN

Chúng tôi sẽ liên hệ sau ít phút, xin cảm ơn!

XEM THÊM

NGUYỄN THU HUYỀN

NGUYỄN THU HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Nguyenhuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NHƯ HOÀNG

NGUYỄN NHƯ HOÀNG

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoangnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THỊ LIÊN

NGUYỄN THỊ LIÊN

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Liennguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
LÊ THỊ THÚY HÒA

LÊ THỊ THÚY HÒA

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoale@ladefense.vn
Xem chi tiết
VŨ TRƯỜNG SƠN

VŨ TRƯỜNG SƠN

Chuyên viên Pháp lý

  (024) 8888 1118
 Truongson@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NGỌC HUYỀN

NGUYỄN NGỌC HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Ngochuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
HÀ NỘI
Tầng 06 Tòa nhà New Skyline, Văn Quán, Hà Đông
Tel: (84-24) 8888 1118
Email: Hanoi@ladefense.vn
 
SÀI GÒN
Lầu 46 Tòa nhà Bitexco Financial, Bến Nghé, Quận 1
Tel: (84-28) 8888 1118
Email: Saigon@ladefense.vn

CHÚNG TÔI TRÊN FACEBOOK

Bản quyền nội dung của La Défense Việt Nam ®