Hãng Luật La Défense Việt Nam
Tel: (84-24) 8888 1118 | Email: info@ladefense.vn
Tilte Nguyễn Như Hoàng
Mã sản phẩm: 135 Đặt hàng Xem demo

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoangnguyen@ladefense.vn

Như Hoàng đã hoàn thiện khóa đào tạo Luật sư tại Học viện tư pháp
Kinh nghiệm chính có thể kể đến là các vụ án Hình sự & Kinh doanh-TM. Bao gồm:

► Vụ án Kiện Tổng công ty MIC về tranh chấp thanh toán tiền bảo hiểm tại HN.
► Vụ án Hình sự Cố ý gây thương tích nghiêm trọng xảy ra tại huyện LT, tỉnh PT.
► Vụ án Hình sự Lạm dụng tín nhiệm chiếm đoạt tài sản tại huyện VL, tỉnh HY.
► Vụ án Tranh chấp về kiện đòi tài sản xảy ra tại huyện LY, tỉnh YB.
► Vụ án Tranh chấp về thi hành án dân sự xảy ra tại thành phố LC, tỉnh LC.

Trên đây chỉ là một số vụ án tiêu biểu để tham khảo, vì lý do bảo mật thông tin cho Quý khách hàng.
 
 

ĐĂNG KÝ TƯ VẤN

Chúng tôi sẽ liên hệ sau ít phút, xin cảm ơn!

XEM THÊM

NGUYỄN THANH HƯƠNG

NGUYỄN THANH HƯƠNG

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Huongnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THU HUYỀN

NGUYỄN THU HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Nguyenhuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THỊ LIÊN

NGUYỄN THỊ LIÊN

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Liennguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
LÊ THỊ THÚY HÒA

LÊ THỊ THÚY HÒA

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoale@ladefense.vn
Xem chi tiết
VŨ TRƯỜNG SƠN

VŨ TRƯỜNG SƠN

Chuyên viên Pháp lý

  (024) 8888 1118
 Truongson@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NGỌC HUYỀN

NGUYỄN NGỌC HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Ngochuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
HÀ NỘI
Tầng 06 Tòa nhà New Skyline, Văn Quán, Hà Đông
Tel: (84-24) 8888 1118
Email: Hanoi@ladefense.vn
 
SÀI GÒN
Lầu 46 Tòa nhà Bitexco Financial, Bến Nghé, Quận 1
Tel: (84-28) 8888 1118
Email: Saigon@ladefense.vn

CHÚNG TÔI TRÊN FACEBOOK

Bản quyền nội dung của La Défense Việt Nam ®