Hãng Luật La Défense Việt Nam
Tel: (84-24) 8888 1118 | Email: info@ladefense.vn
Tilte NGUYỄN NGỌC HUYỀN
Mã sản phẩm: 198 Đặt hàng Xem demo

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Ngochuyen@ladefense.vn

Ngọc Huyền tốt nghiệp Học viện An Ninh và được đào tạo nghiệp vụ Phóng viên
Kinh nghiệm chính có thể kể đến là các vụ án Hành chính & Dân sự. Bao gồm:

► Vụ án Hành chính về buộc cấp giấy chứng nhận quyền SD đất tại tỉnh HD
► Vụ án Hành chính về hành vi cấp sai giấy chứng nhận quyền SD đất tại TP. HN
► Vụ án Hành chính về Thu hồi đất và giải phóng mặt bằng tại TT. TG, tỉnh T.H
► Vụ án tranh chấp Kiện đòi tài sản là quyền sử dụng đất tại huyện GL, TP. HN
► Vụ án tranh chấp Kiện công nhận lối đi chung tại huyện CM, TP. HN

Trên đây chỉ là một số vụ án tiêu biểu để tham khảo, vì lý do bảo mật thông tin cho Quý khách hàng.
 
 

ĐĂNG KÝ TƯ VẤN

Chúng tôi sẽ liên hệ sau ít phút, xin cảm ơn!

XEM THÊM

NGUYỄN THANH HƯƠNG

NGUYỄN THANH HƯƠNG

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Huongnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THU HUYỀN

NGUYỄN THU HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Nguyenhuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NHƯ HOÀNG

NGUYỄN NHƯ HOÀNG

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoangnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THỊ LIÊN

NGUYỄN THỊ LIÊN

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Liennguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
LÊ THỊ THÚY HÒA

LÊ THỊ THÚY HÒA

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoale@ladefense.vn
Xem chi tiết
VŨ TRƯỜNG SƠN

VŨ TRƯỜNG SƠN

Chuyên viên Pháp lý

  (024) 8888 1118
 Truongson@ladefense.vn
Xem chi tiết
HÀ NỘI
Tầng 06 Tòa nhà New Skyline, Văn Quán, Hà Đông
Tel: (84-24) 8888 1118
Email: Hanoi@ladefense.vn
 
SÀI GÒN
Lầu 46 Tòa nhà Bitexco Financial, Bến Nghé, Quận 1
Tel: (84-28) 8888 1118
Email: Saigon@ladefense.vn

CHÚNG TÔI TRÊN FACEBOOK

Bản quyền nội dung của La Défense Việt Nam ®