Hãng Luật La Défense Việt Nam
Tel: (84-24) 8888 1118 | Email: info@ladefense.vn

LUẬT SƯ & TƯ VẤN CAO CẤP

Đội ngũ chuyên gia pháp lý của La Défense Vietnam bao gồm các Luật sư và Tư vấn cao cấp hiện đang làm việc ở hai văn phòng chính của Công ty tọa lạc tại Thủ đô Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh để phục vụ tất cả các vấn đề pháp lý của khách hàng ở khắp các tỉnh thành Việt Nam.

LS. Vũ Tiến Bình

LS. Vũ Tiến Bình

Luật sư cao cấp

  (024) 8888 1118
 Binhvu@ladefense.vn
Xem chi tiết
Th.s  Nguyễn Thùy Linh

Th.s Nguyễn Thùy Linh

Tư vấn cao cấp

  (024) 8888 1118
 Linhnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
LS. Nguyễn Trí Minh

LS. Nguyễn Trí Minh

Luật sư cộng sự

  (024) 8888 1118
 Triminh@ladefense.vn
Xem chi tiết
LS Nguyễn Đình Quyết

LS Nguyễn Đình Quyết

Luật sư cộng sự

  (024) 8888 1118
 Quyetdinh@ladefense.vn
Xem chi tiết
NCS. Bạch Phương Linh

NCS. Bạch Phương Linh

Tư vấn cao cấp

  (024) 8888 1118
 Linhbach@ladefense.vn
Xem chi tiết
LS. Phạm Thị Thương

LS. Phạm Thị Thương

Chuyên gia sở hữu trí tuệ

  (024) 8888 1118
 Thuongpham@ladefense.vn
Xem chi tiết
HÀ NỘI
Tầng 06 Tòa nhà New Skyline, Văn Quán, Hà Đông
Tel: (84-24) 8888 1118
Email: Hanoi@ladefense.vn
 
SÀI GÒN
Lầu 46 Tòa nhà Bitexco Financial, Bến Nghé, Quận 1
Tel: (84-28) 8888 1118
Email: Saigon@ladefense.vn

CHÚNG TÔI TRÊN FACEBOOK

Bản quyền nội dung của La Défense Việt Nam ®