Hãng Luật La Défense Việt Nam
Tel: (84-24) 8888 1118 | Email: office@ladefense.vn

LUẬT SƯ & TƯ VẤN CAO CẤP

Đội ngũ chuyên gia pháp lý của Hãng Luật La Défense bao gồm các Luật sư và Tư vấn cao cấp hiện đang làm việc ở hai văn phòng chính của Công ty tọa lạc tại Thủ đô Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh để phục vụ tất cả các vấn đề pháp lý của khách hàng ở khắp các tỉnh thành Việt Nam.

LS. Vũ Tiến Bình

LS. Vũ Tiến Bình

Giám Đốc - Luật sư điều hành

  (024) 8888 1118
 Binhvu@ladefense.vn
Xem chi tiết
Lưu Tiến Dũng

Lưu Tiến Dũng

Chánh văn phòng

  (024) 8888 1118 
 Dungluu@ladefense.vn
Xem chi tiết
LS. Nguyễn Trí Minh

LS. Nguyễn Trí Minh

Luật sư cộng sự

  (024) 8888 1118
 Triminh@ladefense.vn
Xem chi tiết
LS. Phạm Thị Thương

LS. Phạm Thị Thương

Luật sư cộng sự

  (024) 8888 1118
 Thuongpham@ladefense.vn
Xem chi tiết
LS. Nguyễn Đình Quyết

LS. Nguyễn Đình Quyết

Luật sư cộng sự

  (024) 8888 1118
 Quyetdinh@ladefense.vn
Xem chi tiết
Th.s  Nguyễn Thùy Linh

Th.s Nguyễn Thùy Linh

Tư vấn cao cấp

  (024) 8888 1118
 Linhnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết

HÀ NỘI

Tầng 06 Tòa nhà New Skyline, Văn Quán, Hà Đông
Tel: (84-24)-8888-1118
Email: Office@ladefense.vn

 

SÀI GÒN

Lầu 46 Tòa nhà Bitexco Financial, Bến Nghé, Quận 1
Tel: (84-28)-8888-1118
Email: Attorney@ladefense.vn

CHÚNG TÔI TRÊN FACEBOOK

Bản quyền nội dung của La Défense Việt Nam ®