Hãng Luật La Défense Việt Nam
Tel: +84 9111 28 999 | Email: info@ladefense.vn

LUẬT SƯ & TƯ VẤN CAO CẤP

Đội ngũ chuyên gia pháp lý của La Défense Vietnam bao gồm các Luật sư và Tư vấn cao cấp hiện đang làm việc ở hai văn phòng chính của Công ty tọa lạc tại thành phố Hà Nội và Việt Trì để phục vụ tất cả các vấn đề pháp lý của khách hàng ở khắp các tỉnh thành Việt Nam.

LS. Vũ Tiến Bình

LS. Vũ Tiến Bình

Luật sư cao cấp

  (024) 63 2929 26
 Binhvu@ladefense.vn
Xem chi tiết
Th.s  Nguyễn Thùy Linh

Th.s Nguyễn Thùy Linh

Tư vấn cao cấp

  (024) 63 2929 26
 Linhnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
LS. Nguyễn Trí Minh

LS. Nguyễn Trí Minh

Luật sư cộng sự

  (024) 63 2929 26
 Triminh@ladefense.vn
Xem chi tiết
Th.S Lưu Thanh Đức

Th.S Lưu Thanh Đức

Tư vấn cao cáp

  (024) 63 2929 26
 Thanhduc@ladefense.vn
Xem chi tiết
LS. Bạch Phương Linh

LS. Bạch Phương Linh

Luật sư cộng sự

  (024) 63 2929 26
 Linhbach@ladefense.vn
Xem chi tiết
Th.s Nguyễn Phương Mai

Th.s Nguyễn Phương Mai

Chuyên gia sở hữu trí tuệ

  (024) 63 2929 26
 Mainguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
HÀ NỘI
Tầng 06 Tòa nhà New Skyline, Văn Quán, Hà Đông
Tel: (024) 63 2929 26
Email: info@ladefense.vn
 
PHÚ THỌ
292 Nguyễn Tất Thành, Thành phố Việt Trì
Tel: 09111 28 999
Email: dungluu@ladefense.vn

CHÚNG TÔI TRÊN FACEBOOK