Hãng Luật La Défense Việt Nam
Tel: (84-24) 8888 1118 | Email: office@ladefense.vn


ĐAM MÊ & NHIỆT HUYẾT
Đội ngũ Chuyên viên bao gồm các Luật Gia, Luật sư tập sự, Trợ lý Luật sư cao cấp hiện đang làm việc tại cả 2 Văn Phòng tại thành phố Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh. Họ đều đã có kinh nghiệm làm Pháp chế doanh nghiệp, Tư vấn đầu tư hoặc vị trí tương đương tại các Hãng luật về tranh tụng

NGUYỄN THỊ LIÊN

NGUYỄN THỊ LIÊN

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Liennguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
LONG THỊ NGUYỆT

LONG THỊ NGUYỆT

Chuyên viên đầu tư nước ngoài

  (024) 8888 1118
 Longnguyet@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NHƯ HOÀNG

NGUYỄN NHƯ HOÀNG

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoangnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THANH HƯƠNG

NGUYỄN THANH HƯƠNG

Thạc sĩ - Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Huongnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
BÙI DUY KHÁNH

BÙI DUY KHÁNH

Chuyên viên Backup hồ sơ

  (024) 8888 1118
 Khanhbui@ladefense.vn
Xem chi tiết
LÊ THỊ THÚY HÒA

LÊ THỊ THÚY HÒA

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoale@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THU HUYỀN

NGUYỄN THU HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Nguyenhuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NGỌC HUYỀN

NGUYỄN NGỌC HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Ngochuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
VŨ TRƯỜNG SƠN

VŨ TRƯỜNG SƠN

Chuyên viên Pháp lý

  (024) 8888 1118
 Truongson@ladefense.vn
Xem chi tiết

HÀ NỘI

Tầng 06 Tòa nhà New Skyline, Văn Quán, Hà Đông
Tel: (84-24)-8888-1118
Email: Office@ladefense.vn

 

SÀI GÒN

Lầu 46 Tòa nhà Bitexco Financial, Bến Nghé, Quận 1
Tel: (84-28)-8888-1118
Email: Attorney@ladefense.vn

CHÚNG TÔI TRÊN FACEBOOK

Bản quyền nội dung của La Défense Việt Nam ®