Hãng Luật La Défense Việt Nam
Tel: (84-24) 8888 1118 | Email: info@ladefense.vn


THẾ HỆ TRẺ ĐAM MÊ & NHIỆT HUYẾT
Đội ngũ Chuyên viên bao gồm các Luật Gia, Luật sư tập sự, Trợ lý Luật sư cao cấp hiện đang làm việc tại cả 2 Văn Phòng tại thành phố Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh. Họ đều đã có kinh nghiệm làm Pháp chế doanh nghiệp hoặc vị trí tương đương tại các Hãng luật về tư vấn, tranh tụng. Ban Tư vấn nội bộ của La Défense Vietnam được thành lập từ đây.

NGUYỄN THANH HƯƠNG

NGUYỄN THANH HƯƠNG

Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Huongnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THU HUYỀN

NGUYỄN THU HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Nguyenhuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NHƯ HOÀNG

NGUYỄN NHƯ HOÀNG

Luật sư tập sự

  (024) 8888 1118
 Hoangnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THỊ LIÊN

NGUYỄN THỊ LIÊN

Trợ lý Luật sư

  (024) 8888 1118
 Liennguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
VŨ TRƯỜNG SƠN

VŨ TRƯỜNG SƠN

Chuyên viên Pháp lý

  (024) 8888 1118
 Truongson@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NGỌC HUYỀN

NGUYỄN NGỌC HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 8888 1118
 Ngochuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
HÀ NỘI
Tầng 06 Tòa nhà New Skyline, Văn Quán, Hà Đông
Tel: (84-24) 8888 1118
Email: Hanoi@ladefense.vn
 
SÀI GÒN
Lầu 46 Tòa nhà Bitexco Financial, Bến Nghé, Quận 1
Tel: (84-28) 8888 1118
Email: Saigon@ladefense.vn

CHÚNG TÔI TRÊN FACEBOOK

Bản quyền nội dung của La Défense Việt Nam ®