Hãng Luật La Défense Việt Nam
Tel: +84 9111 28 999 | Email: info@ladefense.vn


THẾ HỆ TRẺ ĐAM MÊ & NHIỆT HUYẾT
Đội ngũ Chuyên viên bao gồm các Luật Gia, Trợ lý Luật sư cao cấp hiện đang làm việc tại cả 2 Văn Phòng tại thành phố Hà Nội và thành phố Việt Trì. Họ đều đã có kinh nghiệm làm Pháp chế doanh nghiệp hoặc vị trí tương đương tại các Văn phòng Luật sư. Ban Tư vấn nội bộ của La Défense Vietnam được thành lập từ đây.

NGUYỄN THANH HƯƠNG

NGUYỄN THANH HƯƠNG

Trợ lý Luật sư

  (024) 63 2929 26
 Huongnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THU HUYỀN

NGUYỄN THU HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 63 2929 36
 Nguyenhuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NHƯ HOÀNG

NGUYỄN NHƯ HOÀNG

Trợ lý Luật sư

  (024) 63 2929 26
 Hoangnguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN THỊ LIÊN

NGUYỄN THỊ LIÊN

Chuyên viên Pháp lý

  (024) 63 2929 26
 Liennguyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
VŨ TRƯỜNG SƠN

VŨ TRƯỜNG SƠN

Chuyên viên Pháp lý

  (024) 63 2929 26
 Truongson@ladefense.vn
Xem chi tiết
NGUYỄN NGỌC HUYỀN

NGUYỄN NGỌC HUYỀN

Chuyên viên tố tụng

  (024) 63 2929 36
 Ngochuyen@ladefense.vn
Xem chi tiết
HÀ NỘI
Tầng 06 Tòa nhà New Skyline, Văn Quán, Hà Đông
Tel: (024) 63 2929 26
Email: info@ladefense.vn
 
PHÚ THỌ
292 Nguyễn Tất Thành, Thành phố Việt Trì
Tel: 09111 28 999
Email: dungluu@ladefense.vn

CHÚNG TÔI TRÊN FACEBOOK